Mai Gwajin Taurin Rockwell na Dijital Mai Cikakken Sikeli na Atomatik

Takaitaccen Bayani:

Ikon gwajin rufe-madauki;

Bin diddigi da gwaji ta atomatik, babu kuskuren gwaji da ya faru sakamakon nakasar firam da kayan aiki;

Kan aunawa zai iya motsawa sama ko ƙasa kuma ya matse kayan aikin ta atomatik, babu buƙatar amfani da ƙarfin gwajin shiri da hannu;

Tsarin auna matsugunin gani mai inganci;

Babban teburin gwaji, wanda ya dace da gwajin siffar da ba ta dace ba da kuma kayan aiki masu nauyi; Mai shigar da kayan yana da nisa da matsayin samfurin ba tare da izini ba, aiki ɗaya kawai, za ku iya samun gwajin.

Babban allon LCD, aikin menu, cikakkun ayyuka (aikin sarrafa bayanai, canza tauri tsakanin ma'aunin tauri daban-daban da sauransu);

Haɗin bayanai na Bluetooth; An haɗa shi da firinta

Ana iya haɗa shi da tashar jiragen ruwa ta musamman da robot ko wasu kayan aiki na atomatik.

Daidaito ya yi daidai da GB/T 230.2, ISO 6508-2 da ASTM E18


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

* Ya dace da tantance taurin ƙarfe, ƙarfe marasa ƙarfe da kayan da ba na ƙarfe ba na Rockwell.
Rockwell:Gwajin taurin ƙarfe na ƙarfe, ƙarfe marasa ƙarfe da kayan da ba na ƙarfe ba; Ya dace da tauri, kashewa da kuma daidaita kayan maganin zafi "ma'aunin tauri na dutse; Ya dace musamman don gwajin daidai na jirgin kwance. Ana iya amfani da anvil na nau'in V don gwajin daidai na silinda.

Dutsen Rockwell:Gwajin ƙarfe mai ƙarfe, ƙarfe mai ƙarfe, ƙarfe mai tauri da kuma maganin saman ƙarfe (carburizing, nitriding, electroplating).

Taurin Roba Rockwell:taurin rockwell na rockwell, kayan haɗin gwiwa da kayan gogayya daban-daban, ƙarfe masu laushi da kayan laushi marasa ƙarfe.
* Ana amfani da shi sosai a cikin gwajin taurin Rockwell don kayan maganin zafi, kamar kashewa, taurarewa da tempering, da sauransu.
* Ya dace musamman don auna daidai na saman layi ɗaya kuma mai ɗorewa kuma abin dogaro don auna saman mai lanƙwasa.

pro1

Babban siga na fasaha

pro2

Babban Kayan Haɗi

Babban na'ura Saiti 1 Taurin Hannu HRA Kwamfuta 1
Ƙaramin mashin ɗin lebur Kwamfuta 1 Taurin HRC Kwamfutoci 3
Anvil mai daraja V Kwamfuta 1 Taurin Block HRB Kwamfuta 1
Mai shigar da mazugi mai lu'u-lu'u Kwamfuta 1 Firintar micro Kwamfuta 1
Mai shigar da ƙwallon ƙarfe φ1.588mm Kwamfuta 1 Fis ɗin: 2A Kwamfutoci 2
Tubalan Taurin Rockwell na Fuskar Sama Kwamfutoci 2 Murfin hana ƙura Kwamfuta 1
Spanner Kwamfuta 1 Sukurin Daidaita Kwance Kwamfutoci 4
Littafin aiki Kwamfuta 1

pro2


  • Na baya:
  • Na gaba: