Mai Gwajin Taurin Briness na Atomatik na HBM-3000E

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da na'urar gwajin taurin Brinell ta HBM-3000E ta atomatik don gwajin taurin brinell na ƙarfe masu ƙarfe, waɗanda ba ƙarfe ba, ƙarfe masu ɗaukar nauyi, ƙarfe mai tauri, ƙarfe mai ƙarfe, ƙarfe mai ƙarfe, ƙarfe mai laushi, simintin ƙarfe mai laushi da sauransu. Gwajin taurin Brinell hanya ce ta gwaji tare da mafi girman shigarwa a cikin duk gwaje-gwajen taurin. Sakamakon ƙananan rarrabuwa da rashin daidaituwa na tsarin samfurin, hanyar gwajin taurin ce tare da babban daidaito. Matsakaicin aunawa: 5—650HBW. Wannan injin yana amfani da tsarin firam, ƙarfi mai ƙarfi, ƙaramin nakasa, babban kwanciyar hankali: ya dace da gwada manyan sassa. Samfurin ya ƙunshi firam, katako mai ɗagawa, benci mai motsi, na'urar auna hoto, tsarin sarrafa lambobi na musamman da sauran sassa. Tsarin ɗagawa: Sandunan haske guda 4 da sandunan sukurori guda 2 suna samar da tsarin aikin ɗagawa, wanda zai iya tuƙa katakon ɗagawa daidai zuwa sama da faɗuwa, kuma babban aikinsa shine daidaita sararin gwajin.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Fasali na Kayan Aiki

* Wannan kayan aikin yana da matakai 10 na ƙarfin gwaji da nau'ikan sikelin taurin Brinell guda 13, waɗanda suka dace da gwada kayan ƙarfe daban-daban; Ana iya canza sikelin taurin ta hanyar ƙima ɗaya;

* An sanye shi da inder guda 3 na ƙwallo, waɗanda ke aiki tare da tsarin sarrafa hoto don cimma ma'auni ta atomatik;

* Sashen ɗaukar kaya yana ɗaukar silinda na lantarki na masana'antu na yau da kullun, wanda ke da ingantaccen aiki mai kyau da ƙarancin gazawar aiki;

* Ɗagawa yana ɗaukar injin servo, tsari mai kyau, aiki mai kyau, saurin sauri da ƙarancin amo;

*An haɗa na'urar gwajin tauri da kuma ƙaramin kwamfuta, an sanye su da tsarin Win10, kuma suna da dukkan ayyukan kwamfuta;

* An sanye shi da na'urar sarrafawa ta mara waya, yana da matukar dacewa don amfani.

*Tare da adana bayanai, lissafin matsakaicin, mafi ƙaranci, da matsakaicin ƙima ta atomatik, ana iya share sakamakon gwaji a zaɓi.

Bayanan Fasaha

Samfuri HBM-3000E
Ƙarfin gwaji 612.9N(62.5kg),980.7N(100kg),1226N(125kg),
1839N(187.5kg),2452N(250kg),4903N(500kg),
7355N(750kg),9807N(1000kg), 14710N(1500kg), 29420N(3000kg)
Nau'in mai shiga Diamita na ƙwallon ƙarfe mai tauri: φ2.5mm,φ5mm,φ10mm
Hanyar Lodawa Ana lodawa ta atomatik (lodawa ta atomatik, ajiyewa, saukewa)
Yanayin aiki Dannawa ta atomatik, gwaji, maɓalli ɗaya ya cika
Karatun tauri Allon dijital na kwamfuta don samun ƙimar tauri
Lokacin zama 1-99s
Matsakaicin tsayin kayan gwaji 500mm
Nisa tsakanin ginshiƙai biyu 600mm
Harshe Ingilishi da Sinanci
Filin Ra'ayi Mai Inganci 6mm
ƙudurin Tauri 0.1HBW
Ƙananan Na'urar Aunawa 4.6μm
Tsarin Kyamara pixel 500W
Ƙarfi 380V,50HZ/480V,60HZ
Girman Inji 1200*900*1800mm
Cikakken nauyi 1000KGS

Hukumar aiki ta software

1

Tsarin aunawa ta atomatik da tsari

1. Kyamarar masana'antu: An sanya kyamarar COMS ta musamman mai girman 500W pixel (Sony chip) a kan katakon

2. Kwamfuta: Kwamfuta mai tsari ɗaya wacce ke da aikin taɓawa (an sanya ta a gefen dama na fuselage)

3. Kula da kayan aiki: kwamfuta na iya sarrafa mai amfani da kayan aiki kai tsaye (gami da ra'ayoyin da aka bayar kan tsarin aikin kayan aiki)

4. Hanyar aunawa: aunawa ta atomatik, auna da'ira, auna maki uku, da sauransu.

5. Canza tauri: cikakken sikelin

6. Taskar Bayanai: Babban rumbun adana bayanai, ana adana duk bayanai ta atomatik, gami da bayanai da hotuna.

7. Tambayar bayanai: Za ka iya yin tambaya ta hanyar mai gwaji, lokacin gwaji, sunan samfur, da sauransu. Har da bayanai, hotuna, da sauransu.

8. Rahoton bayanai: ajiye kai tsaye a cikin WORD EXCEL ko fitarwa tare da firinta na waje, wanda ya dace da masu amfani su karanta da karatu a nan gaba;

9. Tashar bayanai: Tare da kebul na USB da tashar sadarwa, ana iya haɗa shi da hanyar sadarwa da sauran na'urori, don haka masu amfani su sami ƙarin ayyuka na zaɓi

1
2

  • Na baya:
  • Na gaba: