HBST-3000 Nunin lantarki na dijital Mai Gwajin Taurin Brinell tare da Tsarin Aunawa & PC
* Allon taɓawa na ƙimar Tauri
* Canza tauri tsakanin ma'aunin tauri daban-daban
* Turret na atomatik, Kayan aikin yana amfani da aikace-aikacen ƙarfin gwaji na injin ba tare da tubalan nauyi ba
* Tsarin gwaji ta atomatik, babu kuskuren aiki na ɗan adam;
* Allon taɓawa na gwaji, sauƙin aiki
* Daidaito ya yi daidai da GB/T 231.2, ISO 6506-2 da ASTM E10
Kewayon aunawa: 8-650HBW
Ƙarfin gwaji: 612.9,980.7,1226,1839, 2452, 4903,7355, 9807, 14710, 29420N(62.5, 100, 125, 187.5, 250, 500, 750, 1000, 1500, 3000kgf)
Matsakaicin tsayin kayan gwaji: 280mm
Zurfin makogwaro: 170mm
Karatun Tauri: Nunin dijital na LCD
Ƙaramin Darajar Tayar Drum: 1.25μm
Diamita na ƙwallon carbide na tungsten: 2.5, 5, 10mm
Lokacin zama na ƙarfin gwaji: 0~60S
Fitar bayanai: Firintar da aka gina a ciki, RS232/ na iya haɗa kwamfuta zuwa bugawa
Sarrafa kalmomi: Takardar Excel ko takardar Word
Wutar Lantarki: AC 110V/ 220V 60/50HZ
Girma:581*269*912mm
Nauyi Kimanin 135kg
| Babban sashi na 1 | Tsarin Brinell na 2 |
| Φ110mm Babban mazugi mai faɗi 1 | Kebul na wutar lantarki 1 |
| Φ60mm Ƙaramin mazugi mai faɗi 1 | Spanner 1 |
| Φ60mm V-notch mazugi 1 | Takardar Shaida ta 1 |
| Mai shigar da ƙwallon carbide na Tungsten: Φ2.5, Φ5, Φ10mm, guda 1 kowanne | Littafin Jagorar Mai Amfani: 1 |
| Murfin hana ƙura 1 | Kwamfuta, adaftar CCD da Software 1 |
Tsarin Auna Taurin Brinell ta atomatik
(Ana iya saka shi a kan na'urar gwajin tauri ko kuma a yi aiki a matsayin kwamfuta daban)
1. Aunawa ta atomatik: Ɗauki maɓalli ta atomatik sannan a auna diamita sannan a ƙididdige ƙimar da ta dace da taurin Brinell;
2. Aunawa da hannu: A auna ma'aunin da hannu, tsarin yana lissafin ƙimar da taurin Brinell ya dace da ita;
3. Canza taurin kai: Tsarin zai iya canza ƙimar taurin Brinell da aka auna HB zuwa wasu ƙimar taurin kai kamar HV, HR da sauransu;
4. Ƙididdigar bayanai: Tsarin zai iya ƙididdige matsakaicin ƙima, bambancin da sauran ƙimar ƙididdiga ta atomatik na taurin;
5. Ƙararrawa mai wucewa ta misali: Yi alama ta atomatik ƙimar da ba ta dace ba, lokacin da taurin ya wuce ƙimar da aka ƙayyade, yana faɗakarwa ta atomatik;
6. Rahoton gwaji: Yana samar da rahoton tsarin WORD ta atomatik, mai amfani zai iya gyara samfuran rahoton.
7. Ajiye bayanai: Ana iya adana bayanan aunawa gami da hoton shigarwa cikin fayil.
8. Sauran aiki: ya haɗa da dukkan ayyukan sarrafa hoto da tsarin aunawa, kamar ɗaukar hoto, daidaitawa, sarrafa hoto, auna yanayin lissafi, bayanin kula, sarrafa kundin hoto da lokutan bugawa da sauransu.
1. Sauƙin amfani: Danna maɓallin dubawa ko danna maɓallin kyamara ko danna maɓallin gudu don kammala duk aikin ta atomatik; idan kuna buƙatar aunawa da hannu ko gyara sakamakon, kawai ja linzamin kwamfuta;
2. Ƙarfin juriya ga hayaniya: Fasahar gane hoto mai ci gaba da inganci za ta iya sarrafa gane shigarwar a saman samfurin mai rikitarwa, nau'ikan yanayin aunawa ta atomatik guda biyu don magance mummunan yanayi;












