HL150 Nau'in Alkalami Mai ɗaukar nauyi Leeb Hardness Tester

Takaitaccen Bayani:

HL-150 šaukuwa taurin gwanjo, kuma aka sani da alkalami-nau'in taurin gwajin, dangane da Leeb taurin ma'auni ka'idar, sauri da kuma sauki a kan-site gwajin da taurin jerin karfe kayan, goyon bayan free hira tsakanin Brinell, Rockwell taurin sikelin da sauransu, hadedde. m zane, ƙananan girman, šaukuwa, haɗakarwa sosai, kwanciyar hankali da ingantaccen aiki, tallafawa canja wurin bayanai da buga aikin da aka adana.An yi amfani da shi sosai a cikin gazawar bincike na sarrafa ƙarfe da masana'antu, kayan aiki na musamman, taro na dindindin, dubawa da sauran fannoni.Musamman dacewa da manyan sassa da ɓangaren da ba za a iya cirewa ba na gwajin taurin wurin.Kayan aiki na ƙwararru ne don haɓaka ƙimar ƙima na samarwa da tanadin farashi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ayyuka da Aikace-aikace

Rasu rami na molds

Bearings da sauran sassa

Binciken gazawar jirgin ruwa, injin injin tururi da sauran kayan aiki

Kayan aiki mai nauyi

Injin da aka shigar da sassan da aka haɗa har abada.

Gwajin saman ɗan ƙaramin sarari

Bukatun rikodin asali na asali don sakamakon gwaji

Gane abu a cikin sito na ƙarfe kayan

Gwaji da sauri a cikin babban kewayon da wuraren aunawa da yawa don babban yanki na aiki

1

Ƙa'idar Aiki

An nakalto adadin kuzari a cikin naúrar taurin HL kuma ana ƙididdige shi daga kwatanta tasiri da sake dawo da saurin tasirin tasirin.Yana dawowa da sauri daga samfurori masu wuya fiye da na masu laushi, yana haifar da mafi girman adadin kuzari wanda aka ayyana a matsayin 1000 × Vr / Vi.

HL=1000×Vr/V

Inda:

HL - ƙimar taurin Leeb

Vr - Maimaita saurin tasirin tasirin

Vi - Tasirin saurin tasirin tasirin

Yanayin Aiki

Yanayin aiki: - 10 ℃+50 ℃;

Adana zafin jiki: -30 ℃+60 ℃

Dangantakar zafi: ≤90;

Yanayin da ke kewaye ya kamata ya guje wa girgiza, filin maganadisu mai ƙarfi, matsakaici mai lalata da ƙura mai nauyi.

Ma'aunin Fasaha

Ma'auni kewayon

(170 ~ 960) HLD

Hanyar tasiri

a tsaye zuwa ƙasa, madaidaici, a kwance, a tsaye, a tsaye, a tsaye sama, ganowa ta atomatik

Kuskure

Na'urar Tasirin D: ± 6HLD

Maimaituwa

Na'urar Tasirin D: ± 6HLD

Kayan abu

Karfe da jefa karfe, Cold aikin kayan aiki karfe, Bakin karfe, Grey Cast baƙin ƙarfe, Nodular Cast baƙin ƙarfe, Cast Alum

Hardness Scale

HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS

Zurfin Min don taurin Layer

D≥0.8mm;C≥0.2mm

Nunawa

Babban bambance-bambancen LCD

Adana

har zuwa ƙungiyoyi 100 (dangane da matsakaicin lokuta 32 ~ 1)

Daidaitawa

Daidaita maki guda ɗaya

Buga bayanai

Haɗa PC don bugawa

Wutar lantarki mai aiki

3.7V (Built a lithium polymer baturi)

Tushen wutan lantarki

5V / 500mA; caja don 2.5 ~ 3.5 h

Lokacin jiran aiki

Kusan 200h (ba tare da hasken baya ba)

Sadarwar sadarwa

USB 1.1

Harshen aiki

Sinanci

Shell meterial

ABS injiniyan filastik

Girma

148mm × 33mm × 28mm

Jimlar nauyi

4.0KG

PC software

Ee

 

Hanyar aiki da hankali

1 Farawa

Danna maɓallin wuta don fara kayan aiki.Sa'an nan kayan aiki ya zo cikin yanayin aiki.

2 Ana lodawa

Tura bututun lodi zuwa ƙasa har sai an ji lamba.Sa'an nan kuma ƙyale shi a hankali ya koma wurin farawa ko amfani da wata hanya ta kulle tasirin tasirin.

3 Matsakaici

Danna na'urar tasiri mai goyan bayan zobe da tabbaci a saman samfurin, jagorancin tasirin ya kamata ya kasance a tsaye zuwa saman gwaji.

4 Gwaji

- Danna maɓallin saki a gefen na'urar tasiri don gwadawa.Samfurin da na'urar tasiri da kuma

Ana buƙatar duk ma'aikacin ya kasance kwanciyar hankali yanzu.Jagoran aikin yakamata ya wuce axis na na'urar tasiri.

-Kowane yanki na samfurin yawanci yana buƙatar sau 3 zuwa 5 na aikin gwaji.Ya kamata ba tarwatsa bayanan sakamakon ba

fiye da ƙimar ma'ana ± 15HL.

-Nisa tsakanin kowane maki biyu masu tasiri ko daga tsakiyar kowane tasirin tasiri zuwa ƙarshen samfurin gwaji

ya kamata a bi ka'idodin Tebur 4-1.

-Idan ana son ingantaccen juzu'i daga ƙimar taurin Leeb zuwa sauran ƙimar taurin, ana buƙatar gwajin bambanci don samun

dangantakar juzu'i don kayan na musamman.Yi amfani da ƙwararren gwajin taurin Leeb da madaidaici

Gwajin taurin don gwadawa a samfuri ɗaya bi da bi.Ga kowane ƙimar taurin, kowane yana auna iri ɗaya 5

maki na ƙimar taurin Leeb a cikin kewaye fiye da indentations uku waɗanda ke buƙatar taurin tuba,

ta amfani da matsakaicin ƙima na lissafin taurin Leeb da madaidaicin matsakaicin ƙima a matsayin ƙimar daidaitacce

bi da bi, yi mutum taurin sabanin kwana.Maɓalli mai rikitarwa aƙalla yakamata ya haɗa da ƙungiyoyi uku na

bayanai masu alaƙa.

Nau'in Na'urar Tasiri

Nisa daga tsakiyar indentations biyu

Nisan tsakiyar shigarwa zuwa gefen samfurin

Ba kasa da (mm)

Ba kasa da (mm)

D

3

5

DL

3

5

C

2

4

5 Karanta Ƙimar Aunawa

Bayan kowane aiki mai tasiri, LCD zai nuna ƙimar da aka auna na yanzu, lokutan tasiri da ɗaya, buzzer zai faɗakar da dogon kururuwa idan ƙimar da aka auna ba ta cikin ingantacciyar kewayon.Lokacin isa lokutan tasirin saiti, buzzer zai faɗakar da dogon kuka.Bayan daƙiƙa 2, buzzer zai faɗakar da ɗan gajeren kuka, kuma ya nuna ma'aunin ƙima.

Kula da kayan aiki

Bayan an yi amfani da na'urar tasiri har sau 1000 zuwa 2000, da fatan za a yi amfani da goshin nailan da aka bayar don tsaftace bututun jagora da kuma tasirin tasirin.Bi waɗannan matakan lokacin tsaftace bututun jagora,

1.kunce zoben tallafi

2.fitar da jiki mai tasiri

3.Spiral da nailan goga a kan agogon agogo baya zuwa cikin kasan bututun jagora kuma fitar dashi har sau 5

4.shigar da tasiri jiki da goyan bayan zobe idan an gama.

Saki jikin tasiri bayan amfani.

An haramta duk wani mai mai a cikin na'urar tasiri.

Daidaitaccen tsari

1

Na zaɓi

1
2

  • Na baya:
  • Na gaba: