Gwajin Taurin Lantarki na HRB-150TS na Roba
An tsara kuma an ƙera na'urar gwajin taurin shiga ƙwallon bisa ga buƙatun GB3398.1-2008 Tabbatar da Taurin filastik Sashe na 1 Hanyar Shigar da Ƙwallo da ISO 2039-1-2001 Tabbatar da Taurin filastik Sashe na 1 Hanyar Matsi na Ƙwallo.
Ma'aunin ISO 2039-2 yana bayyana ƙayyadadden ƙimar taurin ta amfani da injin gwajin taurin Rockwell, ta amfani da sikelin taurin Rockwell E, L, M da R, kama daHanyar Rockwell.
Ana iya amfani da wannan na'urar gwajin taurin ƙwallo don gwada taurin kayan aiki a cikin robobi na injiniyan motoci, roba mai tauri, kayan gini na filastik da sauran masana'antu, kuma yana iya sarrafawa da buga bayanan.
Taurin filastik yana nufin ikon da wani abu mai tauri ke da shi na hana matse shi a cikinsa ta hanyar wani abu mai tauri wanda ake ganin ba zai iya fuskantar nakasar roba da ta roba ba.
Gwajin taurin shiga ƙwallon filastik shine a yi amfani da ƙwallon ƙarfe mai diamita da aka ƙayyade don matsawa a saman samfurin a ƙarƙashin aikin nauyin gwajin, da kuma karanta zurfin shiga bayan an riƙe na wani lokaci. Ana samun ƙimar taurin ta hanyar ƙididdigewa ko duba sama da teburin.
1, kauri na samfurin bai gaza 4mm ba, ana iya daidaita saurin ɗaukar kaya cikin daƙiƙa 2-7, yawanci daƙiƙa 4-6, kuma lokacin ɗaukar kaya shine daƙiƙa 30 ko daƙiƙa 60; Ya kamata a zaɓi girman ɗaukar kaya bisa ga taurin da ake tsammani na samfurin, kuma taurin da ya fi girma zai iya zaɓar babban kaya; In ba haka ba, ana amfani da ƙaramin kaya. Idan ba za a iya annabta taurin samfurin ba, dole ne a haɓaka shi a hankali daga ƙaramin kaya, don kada ya lalata abin shigar ƙwallon da samfurin; Gabaɗaya, ana iya yin gwajin matuƙar an zaɓi nauyin bisa ga ƙayyadadden buƙatun samfurin.
2, taurin shigar ƙwallon yana nufin diamita da aka ƙayyade na ƙwallon ƙarfe, ƙarƙashin aikin gwajin da aka matse a tsaye a saman samfurin, yana kiyaye wani lokaci, matsakaicin matsin lamba a kowane yanki zuwa Kgf/mm2 ko N/mm2 da aka bayyana
Nauyin farko: 9.8N
Nauyin gwaji: 49N, 132N, 358N, 612, 961N
Diamita na inter: Ф 5mm, Ф 10mm
Mafi ƙarancin ƙimar ma'aunin nunin zurfin shiga: 0.001mm
Tsawon Lokaci: 1-99S
Daidaiton nuni: ± 1%
Daidaiton lokaci ±0.5%
Nauyin tsarin firam: ≤0.05mm
Matsakaicin tsayin samfurin: 230mm
Makogwaro: 165mm
Hanyar amfani da ƙarfin gwaji: atomatik (lodawa/zama/saukewa)
Yanayin nuni na darajar tauri: allon taɓawa
Fitar da bayanai: Bugawa ta Bluetooth
Wutar Lantarki: 110V- 220V 50/60Hz
Girma: 520 x 215 x 700mm
Nauyi: NW 60KG, GW 82KG














