Ma'aunin kira na HRD-45 Mai gwajin taurin kai na Rockwell mai tuka mota

Takaitaccen Bayani:

Tsarin aikace-aikacen:

Ƙayyade taurin ƙarfe na ƙarfe, ƙarfe marasa ƙarfe, da kayan da ba na ƙarfe ba; aikace-aikace iri-iri, waɗanda suka dace da kashewa
Ma'aunin taurin Rockwell don maganin zafi kamar kashewa da dumamawa; ma'aunin saman da ke lanƙwasa yana da karko kuma abin dogaro.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyo

Tsarin aikace-aikace

Ƙayyade taurin ƙarfe na ƙarfe, ƙarfe marasa ƙarfe, da kayan da ba na ƙarfe ba; aikace-aikace iri-iri, waɗanda suka dace da kashewa

Ma'aunin taurin Rockwell don maganin zafi kamar kashewa da dumamawa; ma'aunin saman da ke lanƙwasa yana da karko kuma abin dogaro.

aaapicture
hoton b
c-pic

Siffofi

Sandar da ba ta da matsala tana tabbatar da daidaiton ƙarfin gwaji;

Ana kammala ƙarfin gwajin lodawa da sauke kaya ta hanyar lantarki ba tare da kuskuren aikin ɗan adam ba;

Nauyin da aka dakatar da shi mai zaman kansa da tsarin sandar tsakiya suna sa ƙimar taurin ta fi daidai kuma ta tabbata;

Kiran zai iya karanta ma'aunin HRA, HRB da HRC kai tsaye;

Sigogi na Fasaha

Kewayon aunawa 71-94HR15N, 42-86HR30N, 20-77HR45N67-93HR15T, 29-82HR30T, 10-72HR45T
Ƙarfin gwajin farko 3kgf (29.42N)
Jimlar ƙarfin gwaji 15kgf (147.1N), 30kgf (294.2N), 45kgf (441.3N)
Ma'aunin aunawa Ana iya karanta ma'aunin HRA, HRB, da HRC kai tsaye akan dial
Zaɓaɓɓun Sikeli HRD, HRF, HRG, HRH, HRE, HRK, HRL, HRM, HRP, HRR, HRS, HRV
Hanyar karanta darajar tauri Karanta lambar Rockwell;
Hanyar ɗaukar ƙarfin gwaji Kammala ƙarfin gwajin lodi ta hanyar injina, kiyaye ƙarfin gwaji, da kuma sauke ƙarfin gwaji;
Matsakaicin tsayin da aka yarda da shi don samfurin 175mm;
Nisa daga tsakiyar inder zuwa bangon injin 135mm;
ƙudurin tauri 0.5HR;
Ƙarfin wutar lantarki AC220V±5%, 50~60Hz
Girman gabaɗaya 450*230*540mm;
Girman marufi 630x400x770mm;
Nauyi 80KG

 

Tsarin daidaitawa na yau da kullun

Babban injin: 1 Mai shigar da lu'u-lu'u 120°: 1
Φ1.588 mai shigar da ƙwallon ƙarfe: 1 babban teburin aiki mai faɗi: 1
Ƙaramin benci mai faɗi: 1 Benchin aiki mai siffar V: 1
70 ~ 85 HR30T toshe mai tauri 80~90 HR15N toshe mai tauri
65~80 HR30N toshe mai tauri Igiyar wuta: 1
Sukudireba: 1 Littafin jagorar mai amfani: kwafi 1

 


  • Na baya:
  • Na gaba: