Injin yanke samfurin LDQ-350A Manual/Atomatik Metallographic

Takaitaccen Bayani:

*LDQ-350A wani nau'in babban injin yanke ƙarfe ne na atomatik/da hannu, wanda ke ɗaukar Siemens PLC, babban aminci, da ƙarfin sarrafawa mai ƙarfi.

* Injin yana da allon taɓawa a cikin ɓangarorin hulɗar ɗan adam da kwamfuta kuma yana da injin stepper mai inganci.

* Wannan injin ya dace da yanke duk wani nau'in samfuran ƙarfe, waɗanda ba na ƙarfe ba, domin lura da tsarin ƙarfe da tsarin lithographic na kayan.

 

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfura & Aikace-aikace

*LDQ-350A wani nau'in babban injin yanke ƙarfe ne na atomatik/da hannu, wanda ke ɗaukar Siemens PLC, babban aminci, da ƙarfin sarrafawa mai ƙarfi.
* Injin yana da allon taɓawa a cikin ɓangarorin hulɗar ɗan adam da kwamfuta kuma yana da injin stepper mai inganci.
* Wannan injin ya dace da yanke duk wani nau'in samfuran ƙarfe, waɗanda ba na ƙarfe ba, domin lura da tsarin ƙarfe da tsarin lithographic na kayan.
* Injin yana da na'urar sanyaya iska mai zagayawa, wacce za ta iya kawar da zafi da ake samu yayin yankewa ta hanyar amfani da ruwan sanyaya da aka tsara don guje wa yawan zafi da ƙona samfurin.
*Wannan injin yana da yanayin atomatik da yanayin hannu, wanda yake da sauƙin amfani, aminci da aminci. Yana ɗaya daga cikin kayan aikin da ake buƙata don samar da samfura a dakunan gwaje-gwaje na masana'antu, cibiyoyin bincike na kimiyya da jami'o'i.

Siffofi

* Nau'in yanka uku: Yankan yanka mai kauri, yankawa zuwa gaba, yankewa daga layi zuwa layi (lura: bisa ga kayan daban-daban, diamita daban-daban, taurin daban-daban)
* Maƙallin Y-axis mai sarrafawa
* Babban keɓancewar LCD don nuna bayanai daban-daban na yankewa
* Faɗin gado mai faɗi na T-slot, matsewa ta musamman don manyan samfura
* Tankin sanyaya mai karfin lita 80
* Tsarin tsaftacewa na nau'in ruwa-jet
* Tsarin hasken da aka ware
* Matsakaicin nisa na 200 mm a cikin axis na Y

Sigar Fasaha

* Matsakaicin nisa na 200mm a cikin axis na Y
* Ana iya daidaita saurin yankewa a cikin: 0.001-1mm/s
* MAX diamita na yankewa: Φ110mm
* Sanyaya mai zagayawa ta lita 80 tare da matatar maganadisu
* Mota: 5kw
* Samar da wutar lantarki: matakai uku 380V, 50HZ
* Girma: 1420mm × 1040mm × 1680mm (tsawo × faɗi × tsayi)
* Nauyin da aka ƙayyade: 500kg

Tsarin Daidaitacce

Babban Injin 1 saiti

Tsarin sanyaya saiti 1

Kayan aiki 1 saiti

Maƙallan saiti 1

Faifan yankewa guda 2

Takardar Kalma kwafi 1

Zabi: Maƙallan faifan zagaye, maƙallan rack, maƙallan duniya da sauransu.

Akwatin da ke ɗauke da sanyaya wurare da kuma matatar maganadisu


  • Na baya:
  • Na gaba: