Mai Gwajin Taurin Brinell na MHB-3000E Mai Nauyin Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

* Yana ɗaukar fasahar sarrafa madauri ta atomatik;

* Ƙarfin gwaji 10; Sikeli 14 na tauri;

* Gine-gine mai ƙarfi, kyakkyawan tauri, abin dogaro, mai ɗorewa, ingantaccen gwaji;

* Microscope na karatu na waje, aiki mai sauƙi; ƙimar tauri za a iya karanta kai tsaye akan allon;

* Tsarin gwaji ta atomatik, babu kuskuren aiki na ɗan adam

* Babban allon LCD yana nunawa don saita sigogi, sauƙin aiki;

* Tsarin auna ma'aunin karatu mai inganci mai inganci; Tsarin aunawa ta atomatik na ƙofa zaɓi ne;

* Daidaito ya yi daidai da GB/T 231.2, ISO 6506-2 da ASTM E10;


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Aiki

* Yana ɗaukar fasahar sarrafa madauri ta atomatik;

* Ƙarfin gwaji 10; Sikeli 14 na tauri;

* Gine-gine mai ƙarfi, kyakkyawan tauri, abin dogaro, mai ɗorewa, ingantaccen gwaji;

* Microscope na karatu na waje, aiki mai sauƙi; ƙimar tauri za a iya karanta kai tsaye akan allon;

* Tsarin gwaji ta atomatik, babu kuskuren aiki na ɗan adam

* Babban allon LCD yana nunawa don saita sigogi, sauƙin aiki;

* Tsarin auna ma'aunin karatu mai inganci mai inganci; Tsarin aunawa ta atomatik na ƙofa zaɓi ne;

* Daidaito ya yi daidai da GB/T 231.2, ISO 6506-2 da ASTM E10;

Ya dace a tantance taurin Brinell na ƙarfe mara wuta, ƙarfe mai siminti, ƙarfe marasa ƙarfe da ƙarfe masu laushi. Haka kuma yana dacewa da gwajin taurin filastik mai tauri, bakelite da sauran kayan da ba ƙarfe ba. Yana da aikace-aikace iri-iri, ya dace da auna daidaiton jirgin sama mai faɗi, kuma auna saman yana da karko kuma abin dogaro.

MHB-3000E 1

Sigar Fasaha

Kewayon aunawa 8-650HBW

Ƙarfin gwaji 612.9,980.7,1226,1839, 2452, 4903,7355, 9807, 14710, 29420N(62.5, 100, 125, 187.5, 250,750, 1000, 1500, 3000kgf)

Diamita na ƙwallon carbide na tungsten 2.5, 5, 10mm

Matsakaicin tsayin kayan gwaji 280mm

Zurfin makogwaro 170mm

Karatun Tauri: Karatun allo

Makiriko: na'urar hangen nesa ta karatu ta waje

Ƙaramin ƙimar ƙafafun ganga: 5μm

Lokacin zama na ƙarfin gwaji: 0-60s

Hanyar Lodawa: Lodawa ta atomatik, zama, saukewa

Wutar lantarki 220V AC ko 110V AC, 50 ko 60Hz

Girma: 525*185*850mm

Nauyi: Matsakaicin kilogiram 150

MHB-3000E 电子加力 2

Kayan haɗi na yau da kullun

Babban sashi na 1 Na'urar hangen nesa ta karatu ta waje 1
Babban mazugi mai faɗi 1 Tsarin Brinell na 2
Ƙaramin mazugi mai faɗi 1 Kebul na wutar lantarki 1
V-notch mazugi 1 Spanner 1
Mai shigar da ƙwallon carbide na Tungsten: Φ2.5, Φ5, Φ10mm, guda 1 kowanne Littafin Jagorar Mai Amfani: 1
MHB-3000E 002
MHB-3000E 003

  • Na baya:
  • Na gaba: