Na'urar Nika Samfurin Nika ta atomatik ta MP-2000
Ana iya zaɓar alkiblar juyawar faifai, ana iya maye gurbin diskin niƙa cikin sauri; na'urar gwada manne da yawa da kuma loda maki ɗaya ta pneumatic da sauran ayyuka. Injin yana amfani da tsarin sarrafa microprocessor mai ci gaba, don haka saurin faifai da kan niƙa za a iya daidaita shi ba tare da matakai ba, matsin lamba da saita lokaci na samfurin suna da sauƙin fahimta da dacewa. Kawai maye gurbin farantin gogewa ko takarda da yadi don kammala aikin niƙa da gogewa. Don haka, wannan injin yana nuna nau'ikan aikace-aikace iri-iri. Yana da halaye na juyawa mai karko, aminci da aminci, ƙarancin hayaniya, kuma tushen aluminum ɗin siminti yana ƙara tauri na niƙa da gogewa.
Injin yana da na'urar sanyaya ruwa, wadda za ta iya sanyaya samfurin yayin niƙa, don hana ƙananan tsarin samfurin lalacewa saboda zafi fiye da kima da kuma wanke ƙwayoyin da ke gogewa a kowane lokaci. Tare da harsashin ƙarfe na gilashi da sassan ƙarfe na bakin ƙarfe, a cikin kamannin sun fi kyau da karimci, kuma suna inganta tsatsa, juriya ga tsatsa da sauƙin tsaftacewa.
Ya dace da shirya samfura ta atomatik yayin aikin niƙa mai ƙarfi, niƙa mai kyau, gogewa mai ƙarfi da gogewa mai kyau na samfuran ƙarfe. Ita ce kayan aikin yin samfura mafi kyau ga dakunan gwaje-gwaje na kamfanoni, cibiyoyin bincike na kimiyya da jami'o'i. Wannan injin yana da sauƙin amfani, amintacce kuma abin dogaro, shine kayan aikin yin samfura mafi kyau ga masana'antu, cibiyoyin bincike na kimiyya da dakunan gwaje-gwaje na kwalejoji da jami'o'i.
1. Injin niƙa mai sarrafa kansa na atomatik wanda aka yi da faifan diski biyu;
2. Lodawa mai maki ɗaya ta pneumatic, yana iya tallafawa har zuwa niƙa da goge samfurin guda 6 a lokaci guda;
3. Ana iya zaɓar alkiblar juyawar faifan aiki yadda aka ga dama. Ana iya maye gurbin faifan niƙawa da sauri.
4. Yana ɗaukar tsarin sarrafa microprocessor mai ci gaba, wanda ke ba da damar daidaitawa da saurin juyawa na faifan niƙa da kan gogewa.
5. Tsarin matsi da saita lokaci na samfurin shiri kai tsaye ne kuma mai dacewa. Ana iya cimma tsarin niƙa da gogewa ta hanyar maye gurbin faifan niƙa ko takardar yashi da kuma goge yadi.
Yana aiki a kan niƙa mai ƙarfi, niƙa mai kyau, gogewa mai ƙarfi da gogewa mai ƙarfi don shirya samfura. Kyakkyawan zaɓi ga dakin gwaje-gwaje na masana'antu, cibiyoyin kimiyya da bincike da jami'o'i.
Diamita na faifan aiki: 250mm (203mm, 300mm za a iya keɓance shi)
Saurin Juyawa na faifan aiki: 50-1000rpm Saurin sauyawa ƙasa da mataki ko 200 r/min, 600 r/min, 800 r/min, 1000 r/min Saurin da ya dace da matakin huɗu (wanda ya dace da 203mm & 250mm, 300mm yana buƙatar a keɓance shi)
Gudun juyawa na kan gogewa: 5-100rpm
Kewayon lodawa: 5-60N
Lokacin shiri na samfurin: 0-9999S
Samfurin diamita: φ30mm (φ22mm,φ45mm za a iya musamman)
Wutar Lantarki ta Aiki: 220V/50Hz, lokaci ɗaya; 220V/60HZ, matakai 3.
Girma: 710mmX760mmX680mm
Mota: 1500w
GW/NW: 125KGS/96KGS
Tsarin Daidaitacce:
| Bayani | Adadi | Bututun ruwa na shiga | Kwamfuta 1. |
| Injin Nika/Gilashi | Saiti 1 | Bututun ruwa na fitarwa | Kwamfuta 1. |
| Yadi mai gogewa | Kwamfuta 2. | Littafin Umarni | Raba 1 |
| Takarda mai gogewa | Kwamfuta 2. | Jerin abubuwan shiryawa | Raba 1 |
| Nika & goge faifan | Kwamfuta 1. | Takardar Shaidar | Raba 1 |
| Zoben mannewa | Kwamfuta 1. | ||








