Amfani da na'urar gwajin taurin Shancai/Laihua wajen gwajin taurin bearing

图片 1

Bearings muhimman sassa ne na asali a fannin kera kayan aiki na masana'antu. Yayin da bearing ɗin ya yi ƙarfi, haka bearing ɗin zai yi juriya ga lalacewa, kuma ƙarfin kayan zai yi ƙarfi, don tabbatar da cewa bearing ɗin zai iya jure wa manyan kaya kuma ya yi aiki na tsawon lokaci. Saboda haka, taurin cikinsa yana da matuƙar muhimmanci ga rayuwar sabis da ingancinsa.
Don gwajin tauri na ƙarfe da sassan ƙarfe marasa ƙarfe bayan kashewa da dumamawa da sassan ƙarfe da aka gama da sassan ƙarfe marasa ƙarfe, manyan hanyoyin gwaji sun haɗa da hanyar gwajin tauri ta Rockwell, hanyar gwajin tauri ta Vickers, hanyar gwajin ƙarfi mai ƙarfi da hanyar gwajin tauri ta Leeb, da sauransu. Daga cikinsu, hanyoyin biyu na farko sun fi tsari kuma sun fi yawa a cikin gwajin, kuma hanyar Brinell ita ma hanya ce mai sauƙi kuma gama gari, saboda shigar gwajin ta ba ta da girma kuma ba a amfani da ita sosai.
Ana amfani da hanyar gwajin taurin Rockwell sosai a masana'antar ɗaukar bearing, kuma manyan fasalullukanta suna da sauƙi da sauri.
Allon taɓawa na dijital na na'urar gwajin taurin Rockwell yana da sauƙin aiki. Yana buƙatar ɗaukar ƙarfin gwajin farko kawai kuma na'urar gwajin taurin za ta sami ƙimar taurin ta atomatik.
Hanyar gwajin taurin Vickers an yi ta ne don gwajin taurin shaft ɗin ɗaukar kaya da kuma abin naɗewa mai siffar zobe na ɗaukar kaya. Yana buƙatar yankewa da yin gwajin samfuri don samun ƙimar taurin Vickers.


Lokacin Saƙo: Yuli-09-2024