Hanyar gargajiya ta hanyar 'yan bindiga

1

Mahimmanci muhimman abubuwa ne na haɗin yanar gizo, kuma mizanin wuya yana ɗaya daga cikin mahimman alamu don auna ingancin su.

Dangane da hanyoyin gwaji daban-daban, Rockwwell, Braskell da Vikel da Vikchers Dandnarannun hanyoyin za a iya amfani da su don gwada wuya na masu aure.

Gwajin da ke dauraren Vickers ya kasance daidai da ISO 6507-1, gwajin na Brickell ya kasance daidai da ISO 6506-1, da kuma wahalar dauyin dutsen yana daidai da ISO 6508-1.

A yau, zan gabatar da hanyar da ke da-micro-Vickers don auna farfajiyar farfajiya da zurfin Layer Lay masu kera bayan zafi.

Don cikakkun bayanai, don Allah a koma ga ƙa'idodin ƙasa na GB 244-87 don ƙa'idodin ƙa'idodin ƙa'idodi akan zurfin Layer ɗin.

Hanyar gwajin micro-Vickers ana aiwatar da ita daidai da GB / T 4340.1.

Samfurin an shirya shi gaba ɗaya ta samfuri, niƙa da kuma polishing, sannan sanya a kan ɗan karamin wuya game da nesa zuwa inda aka sami darajar da ake buƙata ta hanyar da taurin ƙarfin da ake buƙata. An tabbatar da takamaiman matakan aiki ta hanyar atomatik na mawuyacin hali da gaske amfani.


Lokaci: Jul-18-2024