Sabon Injin gwaji na Micro Vickers mai tauri ta atomatik sama da ƙasa

aimg

Yawanci, mafi girman matakin sarrafa kansa a cikin na'urorin gwajin taurin Vickers, haka nan kayan aikin ke ƙara rikitarwa. A yau, za mu gabatar da na'urar gwajin taurin micro Vickers mai sauri da sauƙin aiki.

Babban injin gwajin tauri yana maye gurbin tsarin ɗaga sukurori na gargajiya da kan injin ta atomatik sama da ƙasa, da kuma teburin aiki mai gyara, ta yadda wannan jerin na'urori zasu iya samar da mafita mafi dacewa ta gwaji akan layi.

Kula da nauyin tantanin halitta na wannan injin ya maye gurbin tsarin kula da ƙarfin nauyin nauyi na gargajiya, wanda ya rage yuwuwar gazawa sakamakon ɓangaren ƙarfin nauyin kayan aikin.

Kayan aikin yana da tsarin aunawa ta atomatik don nuna yanayin taurin da ke kan allon kwamfuta ta hanyar dijital, sannan a sami ƙimar taurin ta hanyar amfani da hanyoyin aunawa ta atomatik da hannu.

Wannan injin yana da na'urar aiki ta XY da hannu, kuma ana iya sanye shi da dandamalin lodawa ta atomatik na XY da tsarin aunawa ta atomatik gaba ɗaya don cimma digging ta atomatik, aunawa ta atomatik mai maki da yawa, duban hoto da sauran ayyuka.

Wannan jerin samfuran na iya zaɓar matakan ƙarfin gwaji daban-daban da saitunan sarrafa kansa. Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.

A yau mun gabatar da kayan aiki don auna taurin samfuran da aka ƙera da ruwan tabarau mai faɗi, ruwan tabarau mai faɗi. Wannan kayan aiki wani ƙaramin na'urar gwajin taurin Vickers ne wanda aka keɓance musamman don samfuran da aka ƙera da hannu. Domin biyan buƙatun gwaji na kayan aiki na musamman na abokan ciniki, kayan aikin sun canza yanayin motsi na injiniya, kuma ana kammala aikin ɗaukar ƙarfin gwaji ta hanyar ɗaga kan injin sama da ƙasa. Hakanan yana da kayan aikin Vickers mai tsawo da ruwan tabarau na hoto mai faɗi, wanda ke sauƙaƙa tsarin gwaji na kayan aikin da aka ƙera da hannu na abokan ciniki kuma yana tabbatar da daidaiton gwajin. Idan kuna da wasu tambayoyi game da gwajin taurin, da fatan za ku iya tuntuɓar Laizhou Laihua.


Lokacin Saƙo: Yuli-25-2024