Zaɓin Gwajin Taurin Rockwell don Mujallun Crankshaft Gwajin Taurin Rockwell

Mujallar crankshaft (gami da manyan mujallu da mujallun sanda masu haɗawa) muhimman abubuwa ne don watsa wutar injin. Dangane da buƙatun ƙa'idar ƙasa ta GB/T 24595-2020, dole ne a sarrafa taurin sandunan ƙarfe da ake amfani da su don crankshafts sosai bayan an kashe su da kuma an daidaita su. Masana'antun motoci na cikin gida da na ƙasashen waje suna da ƙa'idodi bayyanannu na wajibi don taurin mujallun crankshaft, kuma gwajin tauri muhimmin tsari ne kafin samfurin ya bar masana'anta.

A cewar GB/T 24595-2020 Karfe Sandunan Motoci na Crankshafts da Camshafts, taurin saman mujallun crankshaft zai cika buƙatun HB 220-280 bayan an kashe shi da kuma an rage shi.

Tsarin ASTM A1085 (wanda Ƙungiyar Gwaji da Kayan Aiki ta Amurka, ASTM) ta bayar ya tanadi cewa taurin da ke tattare da haɗa sandunan maƙallan ...

Ko daga mahangar samarwa wajen guje wa farashin sake yin aiki da kuma kare suna mai kyau, ko kuma daga ɓangaren mai amfani wajen hana gajartawar rayuwar sabis na injin da kuma haɗarin lalacewa, ko kuma bayan an sayar da shi wajen guje wa haɗurra na aminci, ya zama dole a hana samfuran da ba su da inganci shiga kasuwa da kuma gudanar da gwajin taurin crankshaft bisa ƙa'idodi.

hoto na 2
Injin gwajin taurin Rockwell wanda aka ƙera don crankshafts wanda kamfaninmu ya samar yana aiwatar da ayyuka masu sarrafa kansu gaba ɗaya kamar motsi na aikin crankshaft, gwaji, da watsa bayanai. Yana iya yin gwaje-gwajen taurin Rockwell cikin sauri (misali, HRC) akan yadudduka masu taurin sassa daban-daban na crankshaft.

Yana amfani da tsarin sarrafa madauri na lantarki don lodawa da gwaji, wannan mai gwadawa yana da cikakken sarrafa kansa da maɓalli ɗaya (kusanta wurin aikin, amfani da kaya, kiyaye kaya, karantawa, da sakin kayan aikin duk ana yin su ta atomatik, yana kawar da kuskuren ɗan adam).

Tsarin matsewar crankshaft yana ba da motsi ta atomatik da hannu gaba da baya, tare da zaɓaɓɓun motsi na hagu, dama, da sama da ƙasa, wanda ke ba da damar auna kowane wuri na crankshaft.

Makullin matsayi na crankshaft na zaɓi yana ba da damar kulle kai mai sauƙi, yana kawar da haɗarin zamewar kayan aiki yayin aunawa.


Lokacin Saƙo: Oktoba-13-2025