Injin Yanke Kayan Aiki na QG-4A

Takaitaccen Bayani:

1. Samfuran ƙarfe marasa tsari da sauƙin yankewa, sauƙin kulawa;

2. Jikin yana ɗaukar harsashi biyu a rufe gaba ɗaya, wanda zai iya tabbatar da cewa za a iya yanke samfurin cikin cikakken aminci;

3. tare da tsarin mannewa mai sauri, aiki mai sauri, mai sauƙin amfani;

4. An sanye shi da ƙafafun hannu guda biyu, axes ɗin X da Y suna da 'yancin motsawa, ana iya daidaita kauri samfurin farantin jan ba tare da wani tsari ba, kuma saurin ciyarwa yana da iko;

5. An sanye shi da tsarin sanyaya ruwa, kuma ana iya canza shi ba tare da izini ba yayin yankewa, don guje wa zafi fiye da kima da lalacewar kyallen samfurin;

6. Yana iya ƙara ɓangaren yankewa da inganta yawan amfani da takardar yankewa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

Matsakaicin Yankewa Diamita

Φ65mm

Juya Saurin

2800r/min

Girman tayoyin yanka

φ250×2×φ32mm

Hanyar Yankewa

Manual

Tsarin Sanyaya

Sanyaya ruwa (ruwan sanyaya ruwa)

Yankan girman teburin aiki

190*112*28mm

Nau'in Inji

A tsaye

Ƙarfin Fitarwa

1.6kw

Voltage na Shigarwa

380V 50Hz matakai 3

Girman

900*670*1320mm

Siffofi

1. An yi harsashin murfin kariya ne da farantin karfe mai bakin karfe, harsashin ciki an manne shi a jikin motar, mai sauƙin tsaftacewa, tsawon rai mai amfani;

2. tare da taga mai haske, mai sauƙin gani lokacin yankewa;

3. An shirya tankin ruwan sanyaya a cikin firam ɗin, an raba akwatin zuwa kwandon shara biyu, an raba su da faranti na silo, wanda zai iya sa kayan sharar reflux su kasance a cikin kwandon shara;

4. Ƙasan jiki wani wuri ne mai karkata, wanda zai iya hanzarta reflux na sanyaya iska;

5. Ana sanya maɓallan sarrafa wutar lantarki da kayan lantarki a kan saman rack panel da part don sauƙin aiki.

微信图片_20231025140218
微信图片_20231025140246
微信图片_20231025140248
微信图片_20231025140258
微信图片_20231025140315

  • Na baya:
  • Na gaba: