Injin Yankewa Mai Daidaito na QG-60
Injin yankewa na atomatik na QG-60 ana sarrafa shi ta hanyar guntu ɗaya, wanda ya dace da yanke ƙarfe masu nakasa, abubuwan lantarki, kayan yumbu, lu'ulu'u, carbide masu siminti, duwatsu, ma'adanai, siminti, kayan halitta, kayan halittu (haƙora, ƙasusuwa) da sauran kayan.
Wannan injin yana yankewa a kan axis na Y wanda ke da daidaiton matsayi, kewayon daidaitawa da sauri da kuma ƙarfin yankewa mai ƙarfi tare da sarrafa allon taɓawa da nuni. Ɗakin yankewa yana ɗaukar tsarin da aka rufe gaba ɗaya tare da maɓallin iyaka na aminci da taga mai haske don lura. Tare da tsarin sanyaya zagayawa, saman samfurin yanke yana da haske da santsi ba tare da ƙonewa ba. Wannan zaɓi ne na gargajiya na injin yankewa ta atomatik na benchtop.
| Samfuri | QG-60 |
| Hanyar Yankewa | Ciyar da spindle ta atomatik tare da axis na Y |
| Gudun Ciyarwa | 0.7-36mm/min (Mataki 0.1mm/min) |
| Tayar da aka yanke | Φ230 × 1.2 × Φ32mm |
| Matsakaicin Ƙarfin Yankewa | Φ 60mm |
| Tafiya ta Y axis | 200mm |
| Tsawon Dogon Dogo | 125mm |
| Gudun Dogon Dogo | 500-3000r/min |
| Ƙarfin Motar Lantarki | 1300W |
| Teburin Yankan | 320 × 225mm, T-ramin 12mm |
| Kayan Aiki Mai Matsewa | Matsa mai sauri, Tsawon Muƙamuƙi 45mm |
| Sarrafa da Nuni | Allon taɓawa na inci 7 |
| Tushen wutan lantarki | 220V, 50Hz, 10A (380V zaɓi ne) |
| Girma | 850×770×460mm |
| Cikakken nauyi | 140kg |
| Ƙarfin Tankin Ruwa | 36L |
| Gudun famfo | 12L/min |
| Girman Tankin Ruwa | 300 × 500 × 450mm |
| Nauyin Tankin Ruwa | 20kg |
| Suna | Ƙayyadewa | Adadi |
| Jikin Inji | Saiti 1 | |
| Tankin Ruwa | Saiti 1 | |
| Tayar da aka yanke | Tayar yankewa ta Φ230 × 1.2 × Φ32mm Resin | Kwamfuta 2 |
| Ruwan Yankan Ruwa | 3kg | Kwalba 1 |
| Spanner | 14 × 17mm, 17 × 19mm | kowanne 1 pc |
| Maƙallin Heksagon Ciki | 6mm | Kwamfuta 1 |
| Bututun Shigar Ruwa | Kwamfuta 1 | |
| Bututun Ruwa | Kwamfuta 1 | |
| Littafin Umarnin Amfani | Kwafi 1 |










