ZHB-3000A Gwajin Taurin Brinell Mai Aiki Ta atomatik
Taurin kai yana ɗaya daga cikin mahimman ma'aunin aikin injiniya na kayan aiki. Kuma gwajin taurin kai shine muhimmin hanyar tantance kayan ƙarfe ko ingancin sassan kayan aiki. Saboda alaƙar da ke tsakanin taurin ƙarfe da sauran aikin injiniya, saboda haka, ana iya auna yawancin kayan ƙarfe don ƙididdige sauran aikin injiniya, kamar ƙarfi, gajiya, rarrafe da lalacewa. Gwajin taurin Brinell na iya gamsar da ƙudurin duk taurin kayan ƙarfe ta amfani da ƙarfin gwaji daban-daban ko canza ma'aunin ƙwallon daban-daban.
Kayan aikin yana amfani da tsarin gwaji mai ƙarfi da kuma kwamfutar panel mai haɗawa. Tare da tsarin aiki na Win7, yana da dukkan ayyukan kwamfutar.
Tare da tsarin ɗaukar hoton CCD, yana nuna hoton shiga kai tsaye kuma yana samun ƙimar taurin Brinell ta atomatik. Yana ɗaukar tsohuwar hanyar auna tsawon diagonal ta hanyar kayan ido, yana guje wa motsawa da gajiyar gani na tushen hasken kayan ido, kuma yana kare ganin mai aiki. Babban ƙirƙira ne na na'urar gwajin taurin Brinell.
Kayan aikin zai iya aiki a auna ƙarfen siminti, ƙarfe mara ƙarfe da kayan ƙarfe, ƙarfe daban-daban masu ɗaurewa, taurarewa da kuma tempering, musamman ƙarfe mai laushi kamar aluminum, gubar, tin da sauransu, wanda ke sa ƙimar taurin ta fi daidai.
Ya dace da ƙarfe mai siminti, kayayyakin ƙarfe, ƙarfe marasa ƙarfe da ƙarfe masu laushi da sauransu. Haka kuma ya dace da wasu kayan da ba na ƙarfe ba kamar robobi masu tauri da bakelite da sauransu.
• Yana amfani da tsarin haɗakar na'urar gwajin tauri da kwamfutar panel. Ana iya zaɓar duk sigogin gwaji akan kwamfutar panel.
• Tare da tsarin siyan hotunan CCD, zaku iya samun ƙimar tauri kawai ta hanyar taɓa allon.
• Wannan kayan aikin yana da matakin ƙarfin gwaji 10, sikelin gwajin taurin Brinell 13, kyauta don zaɓa.
• Tare da masu shigar da bayanai guda uku da manufofi biyu, ganewa ta atomatik da kuma canzawa tsakanin abin da aka nufa da abin shigar da bayanai.
• Sukurin ɗagawa yana gane ɗagawa ta atomatik.
• Tare da aikin canza tauri tsakanin kowane ma'aunin ƙimar tauri.
• Tsarin yana da harsuna biyu: Turanci da Sinanci.
• Yana iya adana bayanan aunawa ta atomatik, adanawa azaman takardar WORD ko EXCEL.
• Tare da hanyoyin haɗin USB da RS232 da yawa, ana iya buga ma'aunin tauri ta hanyar kebul na USB (an sanya shi da firinta ta waje).
• Tare da zaɓin teburin gwajin ɗagawa ta atomatik.
Ƙarfin Gwaji:
62.5kgf, 100kgf, 125kgf, 187.5kgf, 250kgf, 500kgf, 750kgf, 1000kgf, 1500kgf, 3000kgf (kgf)
612.9N, 980.7N, 1226N, 1839N, 2452N, 4903N, 7355N, 9807N, 14710N, 29420N (N)
Nisan Gwaji: 3.18~653HBW
Hanyar Lodawa: Atomatik (Lodawa/Tsere/Saukewa)
Karatun Tauri: Nunin Shigarwa da Aunawa ta atomatik akan Allon Taɓawa
Kwamfuta: CPU: Intel I5, Ƙwaƙwalwar ajiya: 2G, SSD: 64G
CCD Pixels: Miliyan 3.00
Sikelin Canjawa: HV, HK, HRA, HRB, HRC, HRD, HRE, HRF, HRG, HRK, HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HS, HBS, HBW
Fitar da Bayanai: Tashar USB, VGA Interface, Cibiyar sadarwa
Canjawa tsakanin Manufa da Indenter: Ganewa ta atomatik da Canjawa
Manufa da Mai Shigarwa: Masu Shigarwa Uku, Manufofi Biyu
Manufa: 1×,2×
Resolution: 3μm, 1.5μm
Lokacin Zama: 0~95s
Matsakaicin Tsawon Samfurin: 260mm
Makogwaro: 150mm
Wutar Lantarki: AC220V, 50Hz
Ma'aunin Zartarwa: ISO 6506,ASTM E10-12,JIS Z2243,GB/T 231.2
Girma: 700×380×1000mm, Marufi Girma: 920×510×1280mm
Nauyi: Nauyin Tsafta: 200kg, Jimlar Nauyi: 230kg
| Abu | Bayani | Ƙayyadewa | Adadi | |
| A'a. | Suna | |||
| Babban Kayan Aiki | 1 | Mai gwajin tauri | Guda 1 | |
| 2 | Mai shigar da ƙwallon ƙwallo | φ10、φ5、φ2.5 | Jimilla guda 3 | |
| 3 | Manufa | 1╳、2╳ | Jimilla guda 2 | |
| 4 | Kwamfutar panel | Guda 1 | ||
| Kayan haɗi | 5 | Akwatin kayan haɗi | Guda 1 | |
| 6 | Teburin gwaji mai siffar V | Guda 1 | ||
| 7 | Babban teburin gwaji na jirgin sama | Guda 1 | ||
| 8 | Teburin gwaji na ƙaramin jirgin sama | Guda 1 | ||
| 9 | Jakar filastik mai hana ƙura | Guda 1 | ||
| 10 | Maƙallin hexagon ciki 3mm | Guda 1 | ||
| 11 | Igiyar wutar lantarki | Guda 1 | ||
| 12 | Fis ɗin ajiya | 2A | Guda 2 | |
| 13 | Toshewar gwajin taurin Brinell(150~250)HBW3000/10 | Guda 1 | ||
| 14 | Toshewar gwajin taurin Brinell(150~250)HBW750/5 | Guda 1 | ||
| Takardu | 15 | Umarnin amfani da manual | Guda 1 | |












